gtk+ - en to th translation catalogue (183 entries)

en: A pointer to the pixel data of the pixbuf
th: ตัวชี้ไปยังข้อมูลพิกเซลของพิกซ์บัฟ

en: ANI image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ ANI ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: BMP image has bogus header data
th: รูปภาพ BMP มีข้อมูลส่วนหัวที่ใช้ไม่ได้

en: BMP image has oversize palette
th: รูปภาพ BMP มีจานสีเกินขนาด

en: BMP image has unsupported depth
th: รูปภาพ BMP มีความลึกที่ไม่รองรับ

en: BMP image has unsupported header size
th: รูปภาพ BMP มีขนาดข้อมูลส่วนหัวที่ไม่รองรับ

en: BMP image width too large
th: ความกว้างของรูปภาพ BMP มากเกินไป

en: Bits per Sample
th: บิตต่อตัวอย่าง

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
th: รูปภาพ PNG มีค่าบิตต่อช่องที่ใช้ไม่ได้

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
th: ค่าบิตต่อช่องของ PNG ที่แปลงมาไม่ใช่ 8

en: Cannot allocate TGA header memory
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูลส่วนหัวของ TGA

en: Cannot allocate colormap
th: ไม่สามารถจัดสรรตารางสี

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้างข้อมูล TGA context

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับอ่านรูปภาพ PNM

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
th: ไม่สามารถจัดสรรหน่วยความจำสำหรับโหลดรูปภาพ XPM

en: Cannot allocate new pixbuf
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับพิกซ์บัฟใหม่

en: Cannot read XPM colormap
th: อ่านตารางสีของ XPM ไม่สำเร็จ

en: Color profile has invalid length %d
th: โพรไฟล์สีมีความยาว %d ซึ่งไม่ถูกต้อง

en: Color profile has invalid length %d.
th: โพรไฟล์สีมีความยาว %d ซึ่งไม่ถูกต้อง

en: Color profile has invalid length “%u”.
th: โพรไฟล์สีมีความยาว “%u” ซึ่งไม่ถูกต้อง

en: Colorspace
th: ย่านสี

en: Compressed icons are not supported
th: ไม่รองรับไอคอนแบบที่ถูกบีบอัด

en: Could not allocate memory: %s
th: ไม่สามารถจองหน่วยความจำ: %s

en: Could not create stream: %s
th: ไม่สามารถสร้างสตรีม: %s

en: Could not decode ICNS file
th: ไม่สามารถถอดรหัสไฟล์ ICNS

en: Could not get image height (bad TIFF file)
th: อ่านค่าความสูงรูปภาพไม่สำเร็จ (แฟ้ม TIFF เสีย)

en: Could not get image width (bad TIFF file)
th: อ่านค่าความกว้างรูปภาพไม่สำเร็จ (แฟ้ม TIFF เสีย)

en: Could not read from stream: %s
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลจากสตรีม: %s

en: Could not seek stream: %s
th: ไม่สามารถเลื่อนตำแหน่งในสตรีม: %s

en: Couldn’t allocate memory for loading JPEG file
th: ไม่สามารถจัดสรรหน่วยความจำสำหรับโหลดรูปภาพ JPEG

en: Couldn’t allocate memory for loading PNG
th: ไม่สามารถจัดสรรหน่วยความจำสำหรับโหลด PNG

en: Couldn’t allocate memory for saving BMP file
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับบันทึกไฟล์รูปภาพ BMP

en: Couldn’t load bitmap
th: โหลดบิตแมปไม่สำเร็จ

en: Couldn’t load metafile
th: โหลด metafile ไม่สำเร็จ

en: Couldn’t recognize the image file format for file “%s”
th: ไม่รู้จักชนิดรูปภาพของไฟล์ “%s”

en: Couldn’t save
th: บันทึกไม่สำเร็จ

en: Couldn’t write to BMP file
th: เขียนไฟล์ BMP ไม่สำเร็จ

en: Couldn’t write to TIFF file
th: เขียนไฟล์ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Cursor hotspot outside image
th: จุดเล็งของเคอร์เซอร์อยู่นอกรูปภาพ

en: Dimensions do not match data
th: ขนาดกว้างยาวไม่ตรงกับข้อมูล

en: Dimensions of TIFF image too large
th: รูปภาพ TIFF มีขนาดกว้างยาวที่ใหญ่เกินไป

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงข้อมูลไฟล์รูปภาพ JPEG (%s)

en: Error reading ICNS image: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านไฟล์รูปภาพ ICNS: %s

en: Error while decoding colormap
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะถอดรหัสตารางเทียบสี

en: Error writing to image file: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนไฟล์รูปภาพ: %s

en: Error writing to image stream
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนสตรีมรูปภาพ

en: Failed to allocate %d byte for file read buffer | Failed to allocate %d bytes for file read buffer
th[0]: จัดสรรเนื้อที่ %d ไบต์เพื่อเป็นบัฟเฟอร์สำหรับอ่านไฟล์ไม่สำเร็จ

en: Failed to allocate QTIF context structure.
th: จัดสรรหน่วยความจำสำหรับโครงสร้าง QTIF context ไม่สำเร็จ

en: Failed to close “%s” while writing image, all data may not have been saved: %s
th: ไม่สามารถปิดไฟล์ “%s”ขณะเขียนรูปภาพ ข้อมูลอาจจะไม่ถูกบันทึก: %s

en: Failed to create GdkPixbufLoader object.
th: สร้างอ็อบเจกต์ GdkPixbufLoader ไม่สำเร็จ

en: Failed to find an image data atom.
th: หาอะตอมข้อมูลของรูปภาพไม่พบ

en: Failed to load RGB data from TIFF file
th: โหลดค่า RGB จากไฟล์ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to load TIFF image
th: โหลดรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to load animation “%s”: reason not known, probably a corrupt animation file
th: เปิดไฟล์ภาพเคลื่อนไหว “%s” ไม่สำเร็จ: ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร แต่อาจเป็นเพราะไฟล์เสียหาย

en: Failed to load image “%s”: %s
th: โหลดรูปภาพ “%s” ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to load image “%s”: reason not known, probably a corrupt image file
th: เปิดไฟล์รูปภาพ “%s” ไม่สำเร็จ: ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร แต่อาจเป็นเพราะไฟล์เสียหาย

en: Failed to open TIFF image
th: เปิดรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to open file “%s”: %s
th: เปิดไฟล์ “%s” ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to open temporary file
th: เปิดไฟล์ชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to open “%s” for writing: %s
th: เปิดเขียน “%s” ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to read QTIF header
th: อ่านข้อมูลส่วนหัว QTIF ไม่สำเร็จ

en: Failed to read from temporary file
th: อ่านไฟล์ชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to save TIFF image
th: บันทึกรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to skip the next %d byte with seek(). | Failed to skip the next %d bytes with seek().
th[0]: ข้าม %d ไบต์ถัดไปด้วย seek() ไม่สำเร็จ

en: Failed to write TIFF data
th: เขียนข้อมูล TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
th: เขียนลงไฟล์ชั่วคราวไม่สำเร็จ ขณะโหลดรูปภาพ XBM

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
th: เขียนลงไฟล์ชั่วคราวไม่สำเร็จ ขณะอ่านรูปภาพ XBM

en: Failure reading GIF: %s
th: อ่านรูปภาพ GIF ไม่สำเร็จ: %s

en: Fatal error in PNG image file: %s
th: มีข้อผิดพลาดร้ายแรงในไฟล์รูปภาพ PNG: %s

en: Fatal error reading PNG image file
th: เกิดข้อผิดพลาดร้ายแรงขณะอ่านไฟล์รูปภาพ PNG

en: Fatal error reading PNG image file: %s
th: มีข้อผิดพลาดร้ายแรงขณะอ่านไฟล์รูปภาพ PNG: %s

en: File does not appear to be a GIF file
th: ดูเหมือนว่านี่ไม่ใช่ไฟล์ GIF

en: File error when reading QTIF atom: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านอะตอม QTIF: %s

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
th: ไฟล์ GIF นี้ขาดข้อมูลบางส่วน (อาจจะคัดลอกไฟล์มาไม่ครบไฟล์)

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
th: รูปภาพ GIF ไม่มีตารางสีส่วนกลาง และเฟรมข้างในไม่มีตารางสีเฉพาะเฟรม

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
th: ไฟล์ GIF เสียหาย (การบีบอัดแบบ LZW ไม่ถูกต้อง)

en: GIF image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ GIF ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: Has Alpha
th: มีอัลฟา

en: Height
th: สูง

en: ICO image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ ICO ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: Image file “%s” contains no data
th: ไฟล์รูปภาพ “%s” ไม่มีข้อมูล

en: Image format unknown
th: ไม่รู้จักชนิดของรูปภาพ

en: Image header corrupt
th: ส่วนหัวของไฟล์รูปภาพเสียหาย

en: Image is too wide for BMP format.
th: รูปภาพกว้างเกินไปสำหรับรูปแบบ BMP

en: Image pixel data corrupt
th: ข้อมูลพิกเซลในไฟล์เสีย

en: Image too large to be saved as ICO
th: รูปภาพใหญ่เกินไปสำหรับไฟล์ชนิด ICO

en: Image type “%s” is not supported
th: ไม่รองรับรูปภาพชนิด “%s”

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it’s from a different gdk-pixbuf version?
th: มอดูล %s ซึ่งใช้สำหรับโหลดรูปภาพ ไม่ได้ส่งออกอินเทอร์เฟซที่ต้องการ เป็นไปได้ว่ามาจาก gdk-pixbuf ที่ต่างรุ่นกัน

en: Incremental loading of image type “%s” is not supported
th: ไม่รองรับการโหลดรูปภาพชนิด “%s” แบบเพิ่มทีละส่วน

en: Input file descriptor is NULL.
th: file descriptor ขาเข้าเป็น NULL

en: Insufficient memory to load PNG file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดไฟล์ PNG

en: Insufficient memory to load PNM context struct
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้างข้อมูล PNM context

en: Insufficient memory to load PNM file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดไฟล์ PNM

en: Insufficient memory to load XBM image file
th: หน่วยความจำไม่พอจะโหลดไฟล์รูปภาพ XBM

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโหลดรูปภาพ กรุณาลองปิดแอปพลิเคชันอื่นๆ เพื่อคืนความจำที่ถูกใช้อยู่

en: Insufficient memory to open TIFF file
th: หน่วยความจำไม่พอจะเปิดแฟ้ม TIFF

en: Insufficient memory to save image into a buffer
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะบันทึกรูปภาพลงในบัฟเฟอร์

en: Insufficient memory to save image to callback
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับบันทึกข้อมูลภาพผ่านฟังก์ชันเรียกกลับ

en: Insufficient memory to store a %lu by %lu image; try exiting some applications to reduce memory usage
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะเก็บรูปภาพขนาด %lux%lu กรุณาปิดแอปพลิเคชันที่ไม่ใช้แล้ว เพื่อจะได้มีหน่วยความจำว่างเพิ่มขึ้น

en: Internal error: Image loader module “%s” failed to complete an operation, but didn’t give a reason for the failure
th: ข้อผิดพลาดภายใน: มอดูลโหลดรูปภาพ “%s” ดำเนินการบางอย่างไม่สำเร็จ แต่ไม่ได้ระบุสาเหตุ

en: Invalid XBM file
th: ไฟล์ XBM ใช้ไม่ได้

en: Invalid XPM header
th: ข้อมูลส่วนหัว XBM ผิดพลาด

en: Invalid header in animation
th: ข้อมูลส่วนหัวของภาพเคลื่อนไหวเสีย

en: Invalid header in icon
th: ข้อมูลส่วนหัวของไอคอนเสีย

en: Invalid header in icon (%s)
th: ข้อมูลส่วนหัวของไอคอน (%s) เสีย

en: Invalid key “%s”. Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
th: คีย์ “%s” ไม่ถูกต้อง คีย์ของชิ้นข้อความใน PNG ต้องใช้ตัวอักษร ASCII

en: Invalid key “%s”. Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
th: คีย์ “%s” ไม่ถูกต้อง คีย์ของชิ้นข้อความใน PNG ต้องมีระหว่าง 1 ถึง 79 ตัวอักษร

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value “%d” is not allowed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า “%d” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value “%s” could not be parsed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า “%s” ไม่สามารถตีความได้

en: JPEG x-dpi must be a value between 1 and 65535; value “%s” is not allowed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: JPEG y-dpi must be a value between 1 and 65535; value “%s” is not allowed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: Loop
th: วนรอบ

en: Malformed chunk in animation
th: ส่วนของภาพเคลื่อนไหวเสีย

en: Maximum color value in PNM file is 0
th: ไฟล์ PNM มีค่าจำนวนสีมากสุดเป็น 0

en: Maximum color value in PNM file is too large
th: ไฟล์ PNM มีค่าจำนวนสีมากสุดที่ใหญ่เกินไป

en: No XPM header found
th: ไม่พบข้อมูลส่วนหัว XPM

en: Not all frames of the GIF image were loaded.
th: เฟรมของรูปภาพ GIF ไม่ได้ถูกโหลดหมดทุกเฟรม

en: Not enough memory to load GIF file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดรูปภาพ GIF

en: Not enough memory to load ICO file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดไฟล์ ICO

en: Not enough memory to load animation
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดภาพเคลื่อนไหว

en: Not enough memory to load bitmap image
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดรูปภาพบิตแมป

en: Not enough memory to load icon
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดไอคอน

en: Number of Channels
th: จำนวนแชนเนล

en: PNG %s must be greater than zero; value “%s” is not allowed
th: PNG %s ต้องมีค่ามากกว่าศูนย์  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value “%s” is invalid
th: ระดับการบีบอัดข้อมูล PNG ต้องอยู่ระหว่าง 0 ถึง 9  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: PNM file has an image height of 0
th: ไฟล์รูปภาพ PNM มีความสูงเป็นศูนย์

en: PNM file has an image width of 0
th: ไฟล์รูปภาพ PNM มีความกว้างเป็นศูนย์

en: PNM file has an incorrect initial byte
th: ไฟล์ PNM มีไบต์แรกที่ไม่ถูกต้อง

en: PNM file has an invalid height
th: ไฟล์รูปภาพ PNM มีความสูงไม่ถูกต้อง

en: PNM file has an invalid width
th: ไฟล์รูปภาพ PNM มีความกว้างไม่ถูกต้อง

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
th: ไฟล์ PNM นี้ไม่ตรงกับรูปแบบ PNM ย่อยใดๆ ที่รองรับ

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
th: ตัวโหลดรูปภาพ PNM ไม่รองรับรูปแบบ PNM ย่อยนี้

en: PNM loader expected to find an integer, but didn’t
th: ตัวโหลด PNM ควรจะพบเลขจำนวนเต็มตัวหนึ่ง แต่ไม่พบ

en: Pixel Bytes
th: ไบต์ของพิกเซล

en: Pixels
th: พิกเซล

en: Premature end-of-file encountered
th: พบ end-of-file ก่อนที่ควร

en: QTIF atom size too large (%d byte) | QTIF atom size too large (%d bytes)
th[0]: ขนาดอะตอม QTIF ใหญ่เกินไป (%d ไบต์)

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
th: รูปแบบ Raw PNM บังคับว่าต้องมีช่องว่างหนึ่งตัวก่อนข้อมูลตัวอย่าง

en: Raw PNM image type is invalid
th: ชนิดของรูปภาพ Raw PNM ไม่ถูกต้อง

en: Readonly pixel data
th: ข้อมูลพิกเซลที่อ่านได้อย่างเดียว

en: Resulting GIF image has zero size
th: รูปภาพ GIF ผลลัพธ์มีขนาดเป็นศูนย์

en: Rowstride
th: ระยะข้อมูลในแถว

en: TGA image has invalid dimensions
th: รูปภาพ TGA มีขนาดกว้างยาวไม่ถูกต้อง

en: TGA image type not supported
th: พบชนิดรูปภาพ TGA ที่ไม่รองรับ

en: TGA image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ TGA ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: TIFF compression doesn’t refer to a valid codec.
th: การบีบอัด TIFF ไม่ได้อ้างอิงถึงตัวอ่านและลงรหัสที่ใช้การได้

en: TIFF x-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
th: ค่า x-dpi ใน TIFF ต้องมีค่ามากกว่าศูนย์  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: TIFF y-dpi must be greater than zero; value “%s” is not allowed.
th: ค่า y-dpi ใน TIFF ต้องมีค่ามากกว่าศูนย์  ค่า “%s” ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: The colorspace in which the samples are interpreted
th: ย่านสีที่จะมีการตีความตัวอย่าง

en: The number of bits per sample
th: จำนวนบิตต่อตัวอย่าง

en: The number of bytes between the start of a row and the start of the next row
th: จำนวนไบต์ตั้งแต่จุดเริ่มต้นของแถวแรกไปจนถึงจุดเริ่มต้นของแถวถัดไป

en: The number of columns of the pixbuf
th: จำนวนคอลัมน์ของพิกซ์บัฟ

en: The number of rows of the pixbuf
th: จำนวนแถวของพิกซ์บัฟ

en: The number of samples per pixel
th: จำนวนตัวอย่างต่อพิกเซล

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
th: คนคอมไพล์ gdk-pixbuf ไม่ได้เลือกรองรับการบันทึกไฟล์ชนิด: %s

en: Topdown BMP images cannot be compressed
th: ภาพ BMP ที่ไล่เส้นจากบนลงล่าง ไม่สามารถบีบอัดข้อมูลได้

en: Transformed JPEG has zero width or height.
th: รูปภาพ JPEG ที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: Transformed PNG has unsupported number of channels, must be 3 or 4.
th: PNG ที่แปลงมามีจำนวนช่องที่ไม่รองรับ มันควรจะเป็น 3 หรือ 4

en: Transformed PNG has zero width or height.
th: รูปภาพ PNG ที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: Transformed PNG not RGB or RGBA.
th: PNG ที่แปลงมาไม่ใช่ RGP หรือ RGBA

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดมอดูลสำหรับโหลดรูปภาพ: %s: %s

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
th: รายการในตารางสีมีความลึกสีที่ไม่รองรับ

en: Unexpected end of PNM image data
th: ข้อมูล PNM จบก่อนที่ควร

en: Unexpected icon chunk in animation
th: พบชิ้นไอคอนเกินมาในภาพเคลื่อนไหว

en: Unrecognized image file format
th: ไม่รู้จักชนิดของไฟล์รูปภาพ

en: Unsupported JPEG color space (%s)
th: ไม่รองรับย่านสีนี้สำหรับ JPEG (%s)

en: Unsupported depth for ICO file: %d
th: ความลึกที่ไม่รองรับสำหรับไฟล์ ICO: %d

en: Unsupported icon type
th: ไม่รองรับไอคอนชนิดนี้

en: Unsupported image format for GDI+
th: พบชนิดรูปภาพที่ GDI+ ไม่รองรับ

en: Value for PNG text chunk '%s' cannot be converted to ISO-8859-1 encoding.
th: แปลงค่าของชิ้นข้อความใน PNG ('%s') ไปเป็น ISO-8859-1 ไม่สำเร็จ

en: Version %s of the GIF file format is not supported
th: ไม่รองรับไฟล์ GIF รุ่น %s

en: Whether the animation should loop when it reaches the end
th: ระบุว่าจะให้ภาพเคลื่อนไหวเล่นวนรอบเมื่อถึงจุดสิ้นสุดหรือไม่

en: Whether the pixbuf has an alpha channel
th: พิกซ์บัฟมีแชนเนลอัลฟาหรือไม่

en: Width
th: กว้าง

en: Width or height of TIFF image is zero
th: ความกว้างหรือความสูงของรูปภาพชนิด TIFF เป็นศูนย์

en: XPM file has image height <= 0
th: ไฟล์ XPM มีค่าความสูงรูปภาพน้อยกว่าศูนย์

en: XPM file has image width <= 0
th: ไฟล์ XPM มีค่าความกว้างรูปภาพน้อยกว่าศูนย์

en: XPM file has invalid number of colors
th: ไฟล์ XPM ตั้งค่าจำนวนสีที่ใช้ไม่ได้

en: XPM has invalid number of chars per pixel
th: ไฟล์ XPM ตั้งค่าไบต์ต่อพิกเซลที่ใช้ไม่ได้

en: failed to allocate image buffer of %u byte | failed to allocate image buffer of %u bytes
th[0]: จัดสรรเนื้อที่ %u ไบต์เพื่อเป็นบัฟเฟอร์รูปภาพไม่สำเร็จ

[ctx: image format]
en: MacOS X icon
th: ไอคอน MacOS X

[ctx: image format]
en: Windows animated cursor
th: เคอร์เซอร์ Windows แบบเคลื่อนไหว

[ctx: image format]
en: Windows icon
th: ไอคอน Windows
